ดร.ภัทรวรรธน์ นิลแก้วบวรวิชญ์ ศึกษาธิการจังหวัดพิษณุโลก พร้อมด้วย ดร.พรปวีณ์ คงนันทิพัฒน์ รองศึกษาธิการจังหวัดพิษณุโลก และทีมบริหาร เข้าร่วมกิจกรรมเสวนา KM Online ในหัวข้อ "ผนึกกำลัง หยุดยั้ง PM 2.5 จากระบบเปิดภาครัฐสู่การปฏิบัติเชิงพื้นที่" ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ (Facebook และ Youtube Live สำนักงาน ก.พ.ร.) ณ ห้องประชุมนนทรี สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดพิษณุโลก เมื่อวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2566