ดร.ภัทรวรรธน์ นิลแก้วบวรวิชญ์ ศึกษาธิการจังหวัดพิษณุโลก ดร.พรปวีณ์ คงนันทิพัฒน์ รองศึกษาธิการจังหวัดพิษณุโลก พร้อมทีมบริหาร ศธจ.พิษณุโลก ร่วมประชุมเรื่องการจัดมหกรรมการเงินเพื่อครูไทย “Unlock a better life” ครั้งที่ 3-5 ซึ่งจังหวัดพิษณุโลกจะจัดในวันที่ 18-19 มีนาคม 2566 ณ โรงแรม ดิ อิมพีเรียล โฮเต็ล แอนด์ คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์ พิษณุโลก โดย ประชุมผ่าน Conference จาก สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ ณ ห้องประชุมนนทรี สนง.ศธจ.พล เมื่อวันที่ 1 มีนาคม 2566