![](/home/images/931.jpg)
วันที่ 10 เมษายน 2567 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดพิษณุโลก นำโดย ดร.ภัทรวรรธน์ นิลแก้วบวรวิชญ์ ศึกษาธิการจังหวัดพิษณุโลก กำหนดการประชุมเชิงปฏิบัติการสร้างความตระหนัก และการรับรู้จริยธรรม จรรยาบรรณและวัฒนธรรมองค์กร ในการทำงานสู่ความสำเร็จที่ยั่งยืน และร่วมกันประกาศนโยบาย no gift policy โดยจัดกิจกรรมดังนี้
![✔️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td8/1.5/16/2714.png)
กิจกรรมเชิงสัญลักษณ์ ประกาศเจตนารมณ์ สุจริต โปร่งใส
![❌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t64/1.5/16/274c.png)
“งดให้ งดรับ ของขวัญ”
![❌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t64/1.5/16/274c.png)
รวมถึงผลประโยชน์อื่นใด เพื่อเสริมสร้างวัฒนธรรมการทำงานอย่างโปร่งใส และการต่อต้านการทุจริตคอร์รัปชั่นทุกรูปแบบ ณ ห้องประชุมกาสะลอง สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดพิษณุโลก
![✔️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td8/1.5/16/2714.png)
กิจกรรมอวยพรแก่บุคลากรของสำนักงาน เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจแก่บุคลากรในการปฏิบัติงาน
![✔️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td8/1.5/16/2714.png)
กิจกรรมแสดงความยินดีในการได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการกลุ่ม ได้แก่
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te5/1.5/16/1f389.png)
นางแสงเพ็ญ ปัญญาสงค์ ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดพิษณุโลก 
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te5/1.5/16/1f389.png)
นางพัชรี เรืองจุติโพธิ์พาน ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาเอกชน สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดพิจิตร